Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 8/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 8/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 8/10/2020 và rạng sáng ngày mai 9/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá 8-10-2020

Lịch thi đấu Vòng loại Euro 2020 – Vòng Play Off

08/10/2020 – 23h00 – Georgia vs Belarus
09/10/2020 – 01h45 – Bosnia & Herz vs Bắc Ireland
09/10/2020 – 01h45 – Bulgaria vs Hungary
09/10/2020 – 01h45 – Iceland vs Romania
09/10/2020 – 01h45 – North Macedonia vs Kosovo
09/10/2020 – 01h45 – Na Uy vs Serbia
09/10/2020 – 01h45 – Scotland vs Israel
09/10/2020 – 01h45 – Slovakia vs Ireland

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu – Vòng 7

08/10/2020 – 18h59 – Hà Lan U21 vs Gibraltar U21
08/10/2020 – 18h59 – Montenegro U21 vs Israel U21
08/10/2020 – 18h59 – Kazakhstan U21 vs North Macedonia U21
08/10/2020 – 18h59 – Andorra U21 vs Anh U21
08/10/2020 – 18h59 – Lithuania U21 vs Hy Lạp U21
08/10/2020 – 18h59 – T.B.Nha U21 vs Đảo Faroe U21
08/10/2020 – 18h59 – Slovakia U21 vs Azerbaijan U21
08/10/2020 – 18h59 – Croatia U21 vs San Marino U21
08/10/2020 – 18h59 – Pháp U21 vs Liechtenstein U21

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – Vòng T.10

08/10/2020 – 20h00 – Uzbekistan vs Iran
08/10/2020 – 23h15 – Nga vs Thụy Điển
09/10/2020 – 01h45 – Bỉ vs New Zealand
09/10/2020 – 02h00 – Anh vs Wales
09/10/2020 – 05h00 – Mali vs Ghana
09/10/2020 – 05h00 – Burkina Faso vs CHDC Congo
09/10/2020 – 05h00 – Mauritania vs Sierra Leone
09/10/2020 – 05h00 – Congo vs Gambia

Lịch thi đấu Hạng 2 Israel – Vòng 6

09/10/2020 – 00h00 – H. Petah Tikva vs Sektzia Nes Tziona
09/10/2020 – 00h00 – Hapoel Raanana vs Ahi Nazareth
09/10/2020 – 00h00 – Beitar TA Ramla vs INR HaSharon
09/10/2020 – 00h00 – Hapoel Afula vs HR Letzion
09/10/2020 – 00h00 – Kafr Qasim vs Hapoel Acre
09/10/2020 – 00h00 – Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Jerusalem
09/10/2020 – 00h00 – Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel R. Gan
09/10/2020 – 00h00 – Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Iksal

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan – Vòng 18

08/10/2020 – 22h30 – KuPS vs HIFK

Lịch thi đấu Cúp Séc – Vòng 3

08/10/2020 – 20h30 – MFK Chrudim vs Mlada Boleslav

Lịch thi đấu Cúp Síp – Vòng 1

08/10/2020 – 19h00 – Alki Oroklini vs Ypsonas FC
08/10/2020 – 19h00 – Digenis Morfou vs Onisilos Sotiras

Lịch thi đấu Aus Queensland – Vòng 19

08/10/2020 – 16h30 – Eastern Suburbs vs Brisbane City

Lịch thi đấu VĐQG Jordan – Vòng 10

08/10/2020 – 22h00 – S.Al.Ordon vs Jazeera Amman
09/10/2020 – 00h30 – Ramtha vs Sareeh

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil – Vòng 14

09/10/2020 – 04h30 – Cruzeiro/MG vs Sampaio Correa/MA

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico – Vòng Apt 8

09/10/2020 – 07h00 – Mineros de Zac. vs Oaxaca
09/10/2020 – 09h05 – Venados vs Leones Negros UdeG

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập – Vòng 32

08/10/2020 – 22h30 – Aswan FC vs Haras Al Hodoud