Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 3/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 3/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 3/10/2020 và rạng sáng ngày mai 4/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá 3-10-2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh– Vòng 4

03/10/2020 – 18h30 – Chelsea vs Crystal Palace
03/10/2020 – 21h00 – Everton vs Brighton
03/10/2020 – 23h30 – Leeds Utd vs Man City
04/10/2020 – 02h00 – Newcastle vs Burnley

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha– Vòng 5

03/10/2020 – 18h00 – Valladolid vs Eibar
03/10/2020 – 21h00 – Atletico Madrid vs Villarreal
03/10/2020 – 23h30 – Elche vs Huesca
03/10/2020 – 23h30 – Real Sociedad vs Getafe
04/10/2020 – 02h00 – Valencia vs Real Betis

Lịch thi đấu VĐQG Italia– Vòng 3

03/10/2020 – 20h00 – Sassuolo vs Crotone
03/10/2020 – 23h00 – Genoa vs Torino
04/10/2020 – 01h45 – Udinese vs Roma

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha– Vòng 3

03/10/2020 – 23h00 – Santa Clara vs Gil Vicente
04/10/2020 – 01h30 – Porto vs Maritimo
04/10/2020 – 04h00 – Tondela vs Braga

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan– Vòng 4

03/10/2020 – 21h30 – Vitesse Arnhem vs Heracles Almelo
03/10/2020 – 23h45 – RKC Waalwijk vs Zwolle
04/10/2020 – 01h00 – VVV Venlo vs ADO Den Haag
04/10/2020 – 02h00 – Twente vs Emmen

Lịch thi đấu VĐQG Armenia– Vòng 7

03/10/2020 – 18h00 – Urartu vs Ararat-Armenia
03/10/2020 – 18h00 – Pyunik vs Shirak
03/10/2020 – 18h00 – Gandzasar vs FC Noah
03/10/2020 – 18h00 – Lori Vanadzor vs Alashkert
03/10/2020 – 18h00 – Van Yerevan vs Ararat Y

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan– Vòng 6

03/10/2020 – 23h30 – Podbeskidzie vs Stal Mielec
03/10/2020 – 23h30 – Zaglebie Lubin vs Gornik Zabrze
03/10/2020 – 23h30 – Warta Poznan vs Legia Wars.
03/10/2020 – 23h30 – Wisla Krakow vs Lechia GD
03/10/2020 – 23h30 – Rakow Czestochowa vs Wisla Plock
03/10/2020 – 23h30 – Slask Wroclaw vs Cracovia Krakow
03/10/2020 – 23h30 – Piast Gliwice vs Lech Poznan
03/10/2020 – 23h30 – Pogon Szczecin vs Jagiellonia

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia– Vòng 10

03/10/2020 – 23h30 – Siroki Brijeg vs FK Krupa
03/10/2020 – 23h30 – Zrinjski vs Sarajevo
03/10/2020 – 23h30 – Zeljeznicar vs FK Tuzla City
03/10/2020 – 23h30 – Sloboda Tuzla vs Olimpik Sarajevo
03/10/2020 – 23h30 – Mladost D. Kakanj vs Radnik Bijeljina
03/10/2020 – 23h30 – Borac Banja Luka vs Velez Mostar

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria– Vòng 8

03/10/2020 – 22h00 – PFK Montana vs Slavia Sofia
03/10/2020 – 22h00 – Etar vs Cska Sofia
03/10/2020 – 22h00 – Arda Kardzhali vs Ludogorets
03/10/2020 – 22h00 – Tsarsko Selo vs Cherno More
03/10/2020 – 22h00 – CSKA 1948 Sofia vs Botev Plovdiv
03/10/2020 – 22h00 – Beroe vs Lok. Plovdiv
03/10/2020 – 22h00 – Levski Sofia vs Botev Vratsa

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia– Vòng 8

03/10/2020 – 21h00 – Makedonija vs FC Struga
03/10/2020 – 21h00 – Rabotnicki vs Academy Pandev
03/10/2020 – 21h00 – Shkupi vs Borec Veles
03/10/2020 – 21h00 – Belasica Strumica vs Renova
03/10/2020 – 21h00 – Pelister vs Vardar
03/10/2020 – 21h00 – Shkendija vs Sileks Kratovo

Lịch thi đấu VĐQG Croatia– Vòng 7

04/10/2020 – 01h00 – Lok. Zagreb vs Istra 1961
04/10/2020 – 01h00 – HNK Rijeka vs Slaven Belupo
04/10/2020 – 01h00 – HNK Gorica vs Hajduk Split
04/10/2020 – 01h00 – NK Varazdin vs Dinamo Zagreb
04/10/2020 – 01h00 – Sibenik vs NK Osijek

Lịch thi đấu VĐQG Estonia– Vòng 23

03/10/2020 – 17h00 – Tammeka Tartu vs Trans Narva
03/10/2020 – 20h00 – Kuressaare vs Tallinna Kalev

Lịch thi đấu VĐQG Hungary– Vòng 6

04/10/2020 – 00h00 – Diosgyori vs Paksi
04/10/2020 – 00h00 – MTK Budapest vs Budafoki MTE
04/10/2020 – 00h00 – MOL Fehervar FC vs Ujpest
04/10/2020 – 00h00 – Mezokovesdi SE vs Varda SE
04/10/2020 – 00h00 – Zalaegerzseg vs Budapest Honved
04/10/2020 – 00h00 – Ferencvaros vs Puskas Akademia

Lịch thi đấu Nữ Iceland– Vòng 16

03/10/2020 – 21h00 – Stjarnan Nữ vs Fylkir Nữ
03/10/2020 – 21h00 – Hafnarfjordur Nữ vs Valur Nữ
04/10/2020 – 00h00 – Valur Nữ vs Breidablik Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Israel– Vòng 4

04/10/2020 – 00h00 – Hap. Beer Sheva vs Bnei Sakhnin
04/10/2020 – 00h00 – Maccabi Haifa vs Maccabi TA
04/10/2020 – 00h00 – Bnei Yehuda vs Ashdod
04/10/2020 – 00h00 – Hapoel Tel Aviv vs Beitar Jerusalem
04/10/2020 – 00h00 – Maccabi Netanya vs Hapoel Kfar Saba
04/10/2020 – 00h00 – HIK Shmona vs Hapoel Hadera
04/10/2020 – 00h00 – Maccabi P.Tikva vs Hapoel Haifa

Lịch thi đấu VĐQG Latvia – Vòng 21

03/10/2020 – 20h00 – Ventspils vs Valmiera / BSS
03/10/2020 – 23h00 – Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala