Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 29/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 29/3/2020 và rạng sáng ngày mai 30/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá 29-3-2020

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha – 30/03/2020

30/03/2020 – 00h00 – Fuenlabrada vs Numancia
30/03/2020 – 00h00 – Mirandes vs SD Ponferradina
30/03/2020 – 00h00 – Albacete vs Huesca
30/03/2020 – 00h00 – Cadiz vs Alcorcon
30/03/2020 – 00h00 – Deportivo vs Rayo Vallecano
30/03/2020 – 00h00 – Elche vs Girona
30/03/2020 – 00h00 – Las Palmas vs Lugo
30/03/2020 – 00h00 – Malaga vs Extremadura UD
30/03/2020 – 00h00 – Racing Santander vs Tenerife
30/03/2020 – 00h00 – Sporting Gijon vs Real Oviedo
30/03/2020 – 00h00 – Zaragoza vs Almeria

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha – 29/03/2020

29/03/2020 – 23h00 – Atl. Sanluqueno vs Badajoz
29/03/2020 – 23h00 – Tudelano vs Barakaldo
29/03/2020 – 23h00 – Amorebieta vs Guijuelo
29/03/2020 – 23h00 – Ejea vs Espanyol B
29/03/2020 – 23h00 – Atl. Baleares vs Atletico Madrid B
29/03/2020 – 23h00 – AE Prat vs UE Olot
29/03/2020 – 23h00 – UE Llagostera vs Cornella
29/03/2020 – 23h00 – CP Villarrobledo vs Cordoba
29/03/2020 – 23h00 – Linense vs Yeclano Dep.
29/03/2020 – 23h00 – Pontevedra vs Las Rozas CF
29/03/2020 – 23h00 – Coruxo vs UD Melilla
29/03/2020 – 23h00 – Sporting Gijon B vs Getafe B
29/03/2020 – 23h00 – S.S. Reyes vs Marino de Luanco
29/03/2020 – 23h00 – Athletic Bilbao B vs Burgos CF
29/03/2020 – 23h00 – Osasuna B vs Leioa
29/03/2020 – 23h00 – Levante B vs Valencia B
29/03/2020 – 23h00 – UCAM Murcia vs Algeciras
29/03/2020 – 23h00 – Cultural Leonesa vs Alaves B
29/03/2020 – 23h00 – Las Palmas Atl. vs Union Langreo
29/03/2020 – 23h00 – Valladolid II vs UD Logrones
29/03/2020 – 23h00 – Merida vs Cadiz B
29/03/2020 – 23h00 – Cartagena vs Granada II
29/03/2020 – 23h00 – Villarreal B vs Alaves
29/03/2020 – 23h00 – Rayo Majada. vs Pena Deportiva
29/03/2020 – 23h00 – CD Calahorra vs Haro Deportivo
29/03/2020 – 23h00 – Arenas de Guecho vs Izarra
29/03/2020 – 23h00 – Inter de Madrid vs Real Oviedo B
29/03/2020 – 23h00 – CF Salmantino vs Real Sociedad B
29/03/2020 – 23h00 – Ibiza-Eivissa vs Real Madrid B
29/03/2020 – 23h00 – Talavera vs San Fernando
29/03/2020 – 23h00 – Marbella vs Murcia
29/03/2020 – 23h00 – Don Benito vs Sevilla B
29/03/2020 – 23h00 – B arcelona B vs Ebro
29/03/2020 – 23h00 – Sabadell vs Andorra FC
29/03/2020 – 23h00 – Racing Ferrol vs Celta Vigo II
29/03/2020 – 23h00 – Hercules CF vs Castellon
29/03/2020 – 23h00 – Gimnastic vs Badalona
29/03/2020 – 23h00 – Recreativo Huelva vs Villarrubia CF
29/03/2020 – 23h00 – Real Union vs Salamanca

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia – 29/03/2020

29/03/2020 – 21h00 – Pro Vercelli vs Como
29/03/2020 – 21h00 – Monza vs Pistoiese
29/03/2020 – 21h00 – Cavese vs Viterbese Calcio
29/03/2020 – 21h00 – Novara vs US Olbia
29/03/2020 – 21h00 – Aurora Pro Patria vs Gozzano
29/03/2020 – 21h00 – US Fermana vs Carpi
29/03/2020 – 21h00 – Sambenedettese vs Alto Adige
29/03/2020 – 21h00 – Vibonese vs Potenza SC
29/03/2020 – 21h00 – Virtus Francavilla vs Sicula Leonzio
29/03/2020 – 21h00 – AS Bisceglie vs SS Monopoli
29/03/2020 – 21h00 – AZ Picerno vs Rende
29/03/2020 – 21h00 – Juventus U23 vs Alessandria
29/03/2020 – 21h00 – Pesaro vs Reggiana
29/03/2020 – 21h00 – Virtus Verona vs Modena
29/03/2020 – 21h00 – Lecco vs Pontedera
29/03/2020 – 21h00 – US Pianese vs AC Renate
29/03/2020 – 21h00 – ArzignanoChiampo vs Rimini
29/03/2020 – 21h00 – Padova vs Feralpisalo
29/03/2020 – 21h00 – Albinoleffe vs Pergolettese
29/03/2020 – 21h00 – Arezzo vs Carrarese
29/03/2020 – 21h00 – Avellino vs Casertana
29/03/2020 – 21h00 – Bari vs Paganese
29/03/2020 – 21h00 – Catania vs Catanzaro
29/03/2020 – 21h00 – Cesena vs Gubbio
29/03/2020 – 21h00 – Piacenza vs Fano
29/03/2020 – 21h00 – Ravenna vs Vicenza
29/03/2020 – 21h00 – Reggina vs FC Rieti
29/03/2020 – 21h00 – Siena vs Giana Erminio
29/03/2020 – 21h00 – Ternana vs Teramo
29/03/2020 – 21h00 – Triestina vs Imolese Calcio

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 29/03/2020

29/03/2020 – 20h00 – St. Pauli II vs Heider SV
29/03/2020 – 20h00 – Holstein Kiel II vs Hansa Luneburg
29/03/2020 – 21h00 – Hannoverscher SC vs SSV Jeddeloh
29/03/2020 – 21h00 – Oldenburg 1987 vs Lubeck

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga – 29/03/2020

29/03/2020 – 20h00 – Baltika vs Avangard Kursk
29/03/2020 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Rotor Volgograd
29/03/2020 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Krasnodar B
29/03/2020 – 20h00 – Spartak Moscow B vs Khimki
29/03/2020 – 20h00 – Chertanovo vs Nizhny Nov
29/03/2020 – 20h00 – Chayka FK Pesch vs Yenisey
29/03/2020 – 20h00 – SKA-Khabarovsk vs Luch Energiya
29/03/2020 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs Tom Tomsk
29/03/2020 – 20h00 – Mordovia vs Armavir
29/03/2020 – 20h00 – Fakel vs Tekstilshchik Ivanov

Lịch thi đấu VĐQG Belarus – 29/03/2020

29/03/2020 – 18h00 – FC Smolevichi vs Isloch
29/03/2020 – 22h00 – Neman Grodno vs Vitebsk

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand – 29/03/2020

29/03/2020 – 11h00 – Hawke’s Bay vs Team Wellington

Lịch thi đấu VĐQG Colombia – 30/03/2020

30/03/2020 – 02h00 – Envigado vs America Cali
30/03/2020 – 02h00 – Atl. Bucaramanga vs Atl. Nacional
30/03/2020 – 02h00 – Deportes Tolima vs Millonarios
30/03/2020 – 02h00 – Inde.Medellin vs Cucuta
30/03/2020 – 02h00 – Deportivo Cali vs La Equidad
30/03/2020 – 02h00 – Rionegro Águilas vs Patriotas
30/03/2020 – 02h00 – Boyaca Chico vs Jag de Cordoba
30/03/2020 – 02h00 – Junior Barranquilla vs Deportivo Pasto
30/03/2020 – 02h00 – Once Caldas vs Pereira
30/03/2020 – 02h00 – Santa Fe vs Alianza Petrolera