Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 28/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 28/3/2020 và rạng sáng ngày mai 29/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá 28-3-2020

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu – 28/03/2020

28/03/2020 – 18h59 – Gibraltar U21 vs Na Uy U21

Lịch thi đấu League One – 28/03/2020

28/03/2020 – 22h00 – Southend vs Sunderland
28/03/2020 – 22h00 – Tranmere Rovers vs Milton Keynes Dons
28/03/2020 – 22h00 – Rotherham Utd vs Gillingham
28/03/2020 – 22h00 – Lincoln vs Wimbledon
28/03/2020 – 22h00 – Fleetwood Town vs Bolton
28/03/2020 – 22h00 – Shrewsbury vs Wycombe
28/03/2020 – 22h00 – Peterborough Utd vs Blackpool
28/03/2020 – 22h00 – Accrington vs Coventry
28/03/2020 – 22h00 – Bristol Rovers vs Rochdale
28/03/2020 – 22h00 – Bury vs Ipswich
28/03/2020 – 22h00 – Burton Albion vs Doncaster Rovers
28/03/2020 – 22h00 – Oxford Utd vs Portsmouth

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức – 28/03/2020

28/03/2020 – 20h00 – Vik.Koln vs Munchen 1860
28/03/2020 – 20h00 – Vik.Koln vs Meppen
28/03/2020 – 20h00 – Bayern Munich II vs Zwickau
28/03/2020 – 20h00 – Wurzburger vs CZ Jena
28/03/2020 – 20h00 – Chemnitzer vs Ingolstadt
28/03/2020 – 20h00 – Uerdingen vs Munchen 1860
28/03/2020 – 20h00 – Hallescher vs Waldhof Man.
28/03/2020 – 20h00 – Sonnenhof vs Preussen Munster
28/03/2020 – 20h00 – Kaiserslautern vs Duisburg
28/03/2020 – 20h00 – Hansa Rostock vs Magdeburg
28/03/2020 – 20h00 – Unterhaching vs Ein.Braunschweig

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Bắc – 28/03/2020

28/03/2020 – 19h00 – Wolfsburg II vs Altona 93
28/03/2020 – 19h00 – Hamburger II vs Ein. Norderstedt
28/03/2020 – 19h30 – Weiche Flensburg vs Drochtersen/Assel
28/03/2020 – 20h00 – Wer.Bremen II vs Havelse

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 28/03/2020

28/03/2020 – 20h00 – Greuther Furth II vs Augsburg II
28/03/2020 – 20h00 – Heimstetten vs V. Aschaffenburg
28/03/2020 – 20h00 – Schalding Hein. vs Rosenheim
28/03/2020 – 20h00 – Schweinfurt vs VfR Garching
28/03/2020 – 20h00 – VfB Eichstätt vs Nurnberg II
28/03/2020 – 20h00 – TSV Aubstadt vs Illertissen
28/03/2020 – 20h00 – TSV 1896 Rain vs Memmingen
28/03/2020 – 20h00 – Turkgucu-Ataspor vs SpVgg Bayreuth

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Nam – 28/03/2020

28/03/2020 – 20h00 – Bayern Alzenau vs Saarbrucken
28/03/2020 – 20h00 – SSV Ulm vs Astoria Walldorf
28/03/2020 – 20h00 – Freiburg II vs TSG Balingen
28/03/2020 – 20h00 – Homburg vs Hoffenheim II
28/03/2020 – 20h00 – VfB Giessen vs Mainz II
28/03/2020 – 20h00 – Aalen vs FSV Frankfurt
28/03/2020 – 20h00 – Elversberg vs Pirmasens
28/03/2020 – 20h00 – Bahlinger vs Koblenz
28/03/2020 – 20h00 – Offenbach vs TSV Steinbach

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Miền Tây – 28/03/2020

28/03/2020 – 20h00 – Sportfreunde Lotte vs Verl
28/03/2020 – 20h00 – Bergisch Gladbach vs Fortuna Koln
28/03/2020 – 20h00 – FC Koln II vs Wattenscheid
28/03/2020 – 20h00 – Fort.Dusseldorf II vs Rodinghausen
28/03/2020 – 20h00 – Essen vs M.gladbach II
28/03/2020 – 20h00 – Wuppertaler vs Schalke 04 II
28/03/2020 – 20h00 – Homberg vs Oberhausen
28/03/2020 – 20h00 – TuS Haltern vs Lippstadt
28/03/2020 – 20h00 – A.Aachen vs Bonner SC

Lịch thi đấu Hạng Nhất Scotland – 28/03/2020

28/03/2020 – 22h00 – Partick Thistle vs Greenock Morton
28/03/2020 – 22h00 – Dundee vs Queen of South
28/03/2020 – 22h00 – Arbroath vs Dundee Utd
28/03/2020 – 22h00 – Alloa Athletic vs Dunfermline
28/03/2020 – 22h00 – Inverness C.T. vs Ayr Utd

Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland – 28/03/2020

28/03/2020 – 22h00 – Forfar Athletic vs Falkirk
28/03/2020 – 22h00 – Stranraer vs Dumbarton
28/03/2020 – 22h00 – East Fife vs Clyde
28/03/2020 – 22h00 – Raith Rovers vs Airdrieonians
28/03/2020 – 22h00 – Peterhead vs Montrose

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan – 28/03/2020

28/03/2020 – 23h00 – Nieciecza vs Olimpia Grudz.
28/03/2020 – 23h00 – Miedz Legnica vs Podbeskidzie
28/03/2020 – 23h00 – GKS Tychy vs Stal Mielec
28/03/2020 – 23h00 – Stomil Olsztyn vs Chojniczanka
28/03/2020 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Wigry Suwalki
28/03/2020 – 23h00 – Odra Opole vs Warta Poznan
28/03/2020 – 23h00 – GKS Jastrzebie vs Sandecja
28/03/2020 – 23h00 – Radomiak Radom vs Chrobry Glogow
28/03/2020 – 23h00 – GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno

Lịch thi đấu VĐQG Belarus – 28/03/2020

28/03/2020 – 17h00 – FK Slutsk vs Dinamo Brest
28/03/2020 – 19h00 – Slavia Mozyr vs Bate Borisov
28/03/2020 – 21h00 – FK Minsk vs Dinamo Minsk
28/03/2020 – 23h00 – FK Gorodeya vs Shakhter Soligo.

Lịch thi đấu VĐQG New Zealand – 29/03/2020

29/03/2020 – 09h00 – Wanderers SC vs Canterbury
29/03/2020 – 09h00 – Auckland City vs Waitakare Utd
29/03/2020 – 09h00 – Eastern Suburbs (NZL) vs Tasman United

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina – 29/03/2020

29/03/2020 – 03h00 – Guillermo vs Estudiantes Rio Cuarto
29/03/2020 – 03h00 – Belgrano vs Atletico Atlanta
29/03/2020 – 03h00 – Brown de Adrogue vs Villa Dalmine
29/03/2020 – 03h00 – Estudiantes BsAs vs Ind.Rivadavia
29/03/2020 – 03h00 – Gim.Mendoza vs Deportivo Riestra
29/03/2020 – 03h00 – Def.Belgrano vs San Martin Tucuman
29/03/2020 – 03h00 – CA Mitre Salta vs Nueva Chicago
29/03/2020 – 03h00 – Agropecuario AAC vs Temperley
29/03/2020 – 03h00 – Alvarado MDP vs Ferro Carril Oeste
29/03/2020 – 03h00 – Chacarita Jrs vs Sarmiento Junin
29/03/2020 – 03h00 – All Boys vs Gimnasia Jujuy
29/03/2020 – 03h00 – Atletico Rafaela vs Ramon Santamarina
29/03/2020 – 03h00 – San Martin SJ vs CA Platense
29/03/2020 – 03h00 – Barracas Central vs Deportivo Moron
29/03/2020 – 03h00 – Quilmes vs Instituto
29/03/2020 – 03h00 – Tigre vs Almagro