Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 22/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 22/11/2019

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 22/11/2019 và rạng sáng ngày mai 23/11/2019

Lịch thi đấu Vòng loại U19 Châu Á – 22/11/2019

22/11/2019 – 18h30 – Oman U19 vs Palestine U19
22/11/2019 – 21h00 – Pakistan U19 vs Kuwait U19

Lịch thi đấu U23 Anh – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h00 – Wolves U23 vs Chelsea U23
23/11/2019 – 02h00 – West Ham U23 vs Aston Villa U23
23/11/2019 – 02h00 – Brighton U23 vs Liverpool U23
23/11/2019 – 02h00 – Blackburn U23 vs Man City U23
23/11/2019 – 02h00 – Fulham U23 vs Swansea City U23
23/11/2019 – 02h00 – Man Utd U23 vs Sunderland U23

Lịch thi đấu VĐQG Đức – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h30 – B.Dortmund vs Paderborn 07

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức – 23/11/2019

23/11/2019 – 00h30 – Erzgebirge Aue vs St. Pauli
23/11/2019 – 00h30 – Bochum vs Osnabruck

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức – Bavaria – 23/11/2019

23/11/2019 – 01h00 – Buchbach vs SpVgg Bayreuth
23/11/2019 – 01h30 – Memmingen vs Turkgucu-Ataspor

Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h00 – Niort vs Rodez
23/11/2019 – 02h00 – Orleans vs Valenciennes
23/11/2019 – 02h00 – Paris FC vs Auxerre
23/11/2019 – 02h00 – Ajaccio vs Clermont
23/11/2019 – 02h00 – Caen vs Le Mans
23/11/2019 – 02h00 – Chateauroux vs Lorient
23/11/2019 – 02h00 – Grenoble vs Nancy
23/11/2019 – 02h00 – Lens vs Sochaux
23/11/2019 – 02h00 – Le Havre vs Guingamp
23/11/2019 – 02h00 – Troyes vs Chambly

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h00 – Bourg Peronnas vs Le Puy Foot
23/11/2019 – 02h00 – AS Beziers vs Lyon Duchere
23/11/2019 – 02h00 – Sporting Toulon vs Boulogne
23/11/2019 – 02h00 – Pau FC vs Avranches
23/11/2019 – 02h00 – Dunkerque vs FC Bastia-Borgo
23/11/2019 – 02h00 – Villefranche vs Concarneau
23/11/2019 – 02h00 – Ajaccio GFCO vs Quevilly
23/11/2019 – 02h00 – Red Star 93 vs SO Cholet
23/11/2019 – 02h00 – Stade Lavallois vs Creteil

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h00 – SBV Excelsior vs Volendam
23/11/2019 – 02h00 – Dordrecht 90 vs Telstar
23/11/2019 – 02h00 – Utrecht U21 vs AZ Alkmaar U21
23/11/2019 – 02h00 – De Graafschap vs PSV Eindhoven U21
23/11/2019 – 02h00 – Go Ahead Eagles vs Roda JC
23/11/2019 – 02h00 – Almere City vs Den Bosch
23/11/2019 – 02h00 – MVV Maastricht vs TOP Oss
23/11/2019 – 02h00 – Eindhoven vs Cambuur
23/11/2019 – 02h00 – NAC Breda vs Ajax U21
23/11/2019 – 02h00 – Helmond Sport vs NEC Nijmegen

Lịch thi đấu VĐQG Armenia – 22/11/2019

22/11/2019 – 20h00 – Shirak vs Alashkert
22/11/2019 – 20h00 – Banants vs FC Noah
22/11/2019 – 20h00 – Lori Vanadzor vs Ararat-Armenia
22/11/2019 – 20h00 – FC Yerevan vs Pyunik
22/11/2019 – 20h00 – Ararat Y vs Gandzasar

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan – 22/11/2019

22/11/2019 – 18h00 – Sumqayit vs Karabakh Agdam

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ – 23/11/2019

23/11/2019 – 02h00 – Gent vs Antwerpen
23/11/2019 – 02h00 – Sint Truiden vs Charleroi
23/11/2019 – 02h00 – Mouscron Peruwelz vs Genk
23/11/2019 – 02h00 – KV Mechelen vs Zulte-Waregem
23/11/2019 – 02h00 – Eupen vs Standard Liege
23/11/2019 – 02h00 – Waasland-Beveren vs Cercle Brugge
23/11/2019 – 02h00 – Anderlecht vs Kortrijk
23/11/2019 – 02h00 – Club Brugge vs Oostende

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc – tối 22/11/2019 sáng 23/11/2019

22/11/2019 – 23h00 – MFK Vitkovice vs Jihlava
23/11/2019 – 00h00 – Usti & Labem vs Slavoj Vysehrad

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ – 23/11/2019

23/11/2019 – 01h00 – Chiasso vs Stade L. Ouchy
23/11/2019 – 01h00 – Schaffhausen vs Vaduz
23/11/2019 – 01h00 – Grasshoppers vs Aarau
23/11/2019 – 01h00 – Winterthur vs SC Kriens
23/11/2019 – 02h00 – Lausanne Sports vs Wil 1900

Lịch thi đấu U21 Ukraine – 22/11/2019

22/11/2019 – 18h00 – Shakhtar Donetsk U21 vs FC Lviv U21
22/11/2019 – 18h00 – Dinamo Kiev U21 vs Mariupol Youth
22/11/2019 – 18h00 – Dnipro U21 vs Vorskla U21
22/11/2019 – 18h00 – Oleksandria U21 vs Zorya U21
22/11/2019 – 18h00 – Kolos Kovalivka U21 vs Desna U21

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo – 23/11/2019

23/11/2019 – 01h00 – Horn vs Wacker Innsbruck
23/11/2019 – 01h00 – Grazer AK vs SKU Amstetten
23/11/2019 – 01h00 – Austria Klagenfurt vs Austria Wien II
23/11/2019 – 01h00 – SV Ried vs Dornbirn
23/11/2019 – 01h00 – Blau Weiss Linz vs Liefering
23/11/2019 – 01h00 – LASK Juniors vs Floridsdorfer AC
23/11/2019 – 01h00 – Kapfenberg vs Vorwarts Steyr
23/11/2019 – 01h00 – Aust Lustenau vs SV Lafnitz