Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 21/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 21/10/2020 và rạng sáng ngày mai 22/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá 21-10-2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu– Vòng 1

21/10/2020 – 23h55 – RB Salzburg vs Lok. Moscow
21/10/2020 – 23h55 – Real Madrid vs Shakhtar Donetsk
22/10/2020 – 02h00 – Midtjylland vs Atalanta
22/10/2020 – 02h00 – Ajax vs Liverpool
22/10/2020 – 02h00 – Inter Milan vs M.gladbach
22/10/2020 – 02h00 – Man City vs Porto
22/10/2020 – 02h00 – Bayern Munich vs Atletico Madrid
22/10/2020 – 02h00 – Olympiakos vs Marseille

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021– Vòng 7

21/10/2020 – 23h00 – Na Uy Nữ vs Belarus Nữ
21/10/2020 – 23h00 – Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ
22/10/2020 – 05h00 – Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ

Lịch thi đấu C1 Châu Á– Vòng Bán Kết

21/10/2020 – 18h00 – Guangzhou Ever. vs Suwon Bluewings
21/10/2020 – 18h30 – Yokohama FM vs Jeonbuk H.Motor
21/10/2020 – 20h00 – Shanghai SIPG vs Sydney FC
21/10/2020 – 20h45 – Darul Takzim vs Vissel Kobe
22/10/2020 – 05h00 – FC Seoul vs Chiangrai Utd
22/10/2020 – 05h00 – Beijing Guoan vs Melb. Victory
22/10/2020 – 05h00 – FC Tokyo vs Sh. Shenhua

Lịch thi đấu Copa Libertadores– Vòng 6

22/10/2020 – 05h15 – Nacional Montevideo vs Alianza Lima
22/10/2020 – 05h15 – Racing Club vs Estu.Merida
22/10/2020 – 07h30 – Independiente JT vs Barcelona SC
22/10/2020 – 07h30 – Bolivar vs Guarani CA
22/10/2020 – 07h30 – Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla
22/10/2020 – 07h30 – Palmeiras/SP vs Tigre

Lịch thi đấu VĐQG Kazakhstan– Vòng 22

21/10/2020 – 16h00 – Kairat Almaty vs Ordabasy
21/10/2020 – 16h00 – Tobol Kostanay vs Kaisar Kyzylorda
21/10/2020 – 16h00 – FK Taraz vs Astana
21/10/2020 – 16h00 – Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar
21/10/2020 – 16h00 – Shakhter Kar. vs Okzhetpes

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg– Vòng 7

22/10/2020 – 01h00 – Dudelange vs Etzella Ettelbruc
22/10/2020 – 01h00 – Wiltz vs Fola Esch
22/10/2020 – 01h00 – Progres Niedercorn vs Swift Hesperange
22/10/2020 – 01h00 – Racing Union vs Rodange 91
22/10/2020 – 01h00 – RM Hamm Benfica vs Mondorf-les.
22/10/2020 – 01h00 – UNA Strassen vs Hostert
22/10/2020 – 01h00 – UT Petange vs Victoria Rosport
22/10/2020 – 01h00 – Jeunesse Esch vs Differdange

Lịch thi đấu VĐQG Malta– Vòng 4

21/10/2020 – 23h00 – Floriana vs Senglea Athletic
21/10/2020 – 23h00 – Mosta vs Hibernians
22/10/2020 – 03h15 – Sliema Wanderers vs Gudja United

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan– Vòng 20

21/10/2020 – 23h30 – IFK Mariehamn vs Helsinki
21/10/2020 – 23h30 – Seinajoen JK vs Ilves
21/10/2020 – 23h30 – Honka vs Lahti
21/10/2020 – 23h30 – Inter Turku vs TPS Turku
21/10/2020 – 23h30 – KuPS vs Haka
21/10/2020 – 23h30 – HIFK vs RoPS Rovaniemi

Lịch thi đấu VĐQG Qatar– Vòng 4

21/10/2020 – 23h45 – Al Sadd vs Al Duhail SC

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan– Vòng 19

21/10/2020 – 21h00 – Nasaf Qarshi vs FK AGMK

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê– Vòng Apt 16

21/10/2020 – 22h00 – San. Wanderers vs Antofagasta
22/10/2020 – 00h30 – Coquimbo Unido vs U.Concepcion
22/10/2020 – 03h00 – Univ. de Chile vs Audax Italiano
22/10/2020 – 05h30 – U. Espanola vs Cobresal

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela – Vòng Cis 2

22/10/2020 – 05h00 – Mineros Guayana vs Yaracuyanos
22/10/2020 – 08h00 – Carabobo vs Atl.Venezuela