Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 15/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 15/7/2020 và rạng sáng ngày mai 16/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá 15-7-2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh_Vòng 35

16/07 – 00h00 -Burnley vs Wolves

16/07 – 00h00 -Man City vs Bournemouth

16/07 – 00h00 -Newcastle vs Tottenham

16/07 –  02h15 -Arsenal vs Liverpool

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha_Vòng 3

15/07 –  23h00 -Barcelona vs Osasuna

15/07 –  23h00 -Real Betis vs Alaves

15/07 –  23h00 -Athletic Bilbao vs Leganes

15/07 –  23h00 -Celta Vigo vs Levante

15/07  – 23h00 -Eibar vs Valladolid

15/07  – 23h00 -Getafe vs Atletico Madrid

15/07 –  23h00 -Real Sociedad vs Sevilla

15/07 –  23h00 -Valencia vs Espanyol

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha_Vòng 40

16/07  -00h00 -Mirandes vs Deportivo

Lịch thi đấu VĐQG Italia_Vòng 32

16/07 –  00h30 -Bologna vs Napoli

16/07 –  00h30 -AC Milan vs Parma

16/07 –  00h30 -Sampdoria vs Cagliari

16/07  – 02h45 -Sassuolo vs Juventus

16/07 –  02h45 -Roma vs Verona

16/07  – 02h45 -Udinese vs Lazio

16/07  – 02h45 -Lecce vs Fiorentina

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha_Vòng 32

15/07  -23h00 -Moreirense vs Pacos Ferreira

16/07  -01h15 -Braga vs Belenenses

16/07  -03h30 -Porto vs Sporting Lisbon

Lịch thi đấu Cúp Albania_Vòng Ban Ket

15/07 – 22h00 -KF Tirana vs Bylis Ballsh

15/07 – 22h00 -Teuta Durres vs Kukesi

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan_Vòng Play Off 5

16/07 – 02h30 -Jagiellonia vs Slask Wroclaw

16/07 – 02h30 -Cracovia Krakow vs Lech Poznan

16/07  -02h30 -Lechia GD vs Legia Wars.

16/07 – 02h30 -Pogon Szczecin vs Piast Gliwice

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp_Vòng Play Off 7

16/07 – 00h15 -OFI Creta vs Olympiakos

16/07 – 00h15 -Aris Salonica vs Panathinaikos

16/07 – 02h30 -AEK Athens vs PAOK

Lịch thi đấu Nữ Iceland_Vòng 4

16/07 – 02h15 -Valur Nữ vs Fylkir Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ_Vòng 30

16/07 – 00h15 -Neuchatel Xamax vs Sion

16/07 – 02h30 -Lugano vs Thun

16/07 – 02h30 -Young Boys vs Servette

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ_Vòng 30

16/07  -00h15 -Stade L. Ouchy vs Wil 1900

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina_Vòng Play Off 8

15/07  -22h00 -Desna Chernigiv vs PFK Aleksandriya

15/07  -22h00 -FC Lviv vs Olimpik Donetsk

15/07  -22h00 -Vorskla vs FC Mariupol

15/07 – 22h00 -Dnipro vs Karpaty Lviv

15/07 – 22h00 -Shakhtar Donetsk vs Kolos Kovalivka

Lịch thi đấu VĐQG Áo_Vòng Play Off

16/07  -01h30 -Hartberg vs Austria Wien

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch_Vòng 30

16/07  -0h00 -HB Koge vs Fremad Amager

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản_Vòng 4

15/07  -18h00 -Tochigi SC vs Omiya Ardija

15/07 – 18h00 -Montedio Yama. vs Thespa Kusatsu

15/07  -18h00 -Avispa Fukuoka vs Jubilo Iwata

15/07  -18h00 -Ehime FC vs Okayama

15/07  -18h00 -Tokushima Vortis vs Renofa Yamaguchi

15/07 – 18h00 -Mito Hollyhock vs Matsumoto Yama.

15/07  -18h00 -Tokyo Verdy vs Ventforet Kofu

15/07  -18h00 -Giravanz Kita. vs Kyoto Sanga

15/07 18h00 -Machida Zelvia vs Alb. Niigata (JPN)

15/07 – 18h00 -Zweigen Kan. vs JEF United Chiba

15/07 18h00 -Ryukyu vs V-Varen Nagasaki