Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 15/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 15/11/2020 và rạng sáng ngày mai 16/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá 1-11-2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League -Vòng 5

15/11/2020 – 21h00 – Albania vs Belarus
15/11/2020 – 21h00 – Kazakhstan vs Lithuania
15/11/2020 – 21h00 – North Macedonia vs Estonia
15/11/2020 – 21h00 – Slovakia vs Scotland
16/11/2020 – 00h00 – Albania vs Kazakhstan
16/11/2020 – 00h00 – Belarus vs Lithuania
16/11/2020 – 00h00 – Bulgaria vs Phần Lan
16/11/2020 – 00h00 – Georgia vs Armenia
16/11/2020 – 00h00 – Hà Lan vs Bosnia & Herz
16/11/2020 – 00h00 – T.N.Kỳ vs Nga
16/11/2020 – 00h00 – Wales vs Ireland
16/11/2020 – 02h45 – Áo vs Bắc Ireland
16/11/2020 – 02h45 – Bỉ vs Anh
16/11/2020 – 02h45 – Séc vs Israel
16/11/2020 – 02h45 – Đan Mạch vs Iceland
16/11/2020 – 02h45 – Hungary vs Serbia
16/11/2020 – 02h45 – Moldova vs Hy Lạp
16/11/2020 – 02h45 – Romania vs Na Uy
16/11/2020 – 02h45 – Slovenia vs Kosovo

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021 -Vòng 3

15/11/2020 – 20h00 – Burundi vs Mauritania
15/11/2020 – 23h00 – Chad vs Guinea
15/11/2020 – 23h00 – Comoros vs Kenya
15/11/2020 – 23h00 – Guinea Bissau vs Senegal
16/11/2020 – 02h00 – Equatorial Guinea vs Libya

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG -Vòng T.11

16/11/2020 – 00h00 – Guatemala vs Honduras

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha -Vòng 12

15/11/2020 – 20h00 – Leganes vs Alcorcon
15/11/2020 – 22h15 – SD Ponferradina vs Malaga
16/11/2020 – 00h30 – UD Logrones vs Sabadell
16/11/2020 – 00h30 – Castellon vs Cartagena
16/11/2020 – 04h00 – Las Palmas vs Tenerife

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland -Vòng 5

15/11/2020 – 23h30 – Hibernian vs Dundee

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan -Vòng 12

15/11/2020 – 18h15 – Go Ahead Eagles vs Den Bosch
15/11/2020 – 20h30 – Cambuur vs Almere City

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga -Vòng 21

15/11/2020 – 20h00 – Tom Tomsk vs Chertanovo
15/11/2020 – 20h00 – Krylya Sovetov vs Veles Moscow
15/11/2020 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Spartak Moscow B
15/11/2020 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Akron Togliatti
15/11/2020 – 20h00 – Irtysh Omsk vs Nizhny Nov
15/11/2020 – 20h00 – Alania Vla vs Chayka FK Pesch
15/11/2020 – 20h00 – SKA-Khabarovsk vs Tekstilshchik Ivanov
15/11/2020 – 20h00 – Volgar Astrakhan vs Baltika
15/11/2020 – 20h00 – Neftekhimik Nizh vs FK Orenburg
15/11/2020 – 20h00 – Fakel vs Krasnodar B
15/11/2020 – 20h00 – Dinamo Bryansk vs Yenisey

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc -Vòng 4

15/11/2020 – 20h00 – Vik.Zizkov vs Fotbal Trinec

Lịch thi đấu U19 Séc -Vòng 13

15/11/2020 – 19h30 – Mlada Boleslav U19 vs Meteor Praha U19
15/11/2020 – 19h30 – Vik. Plzen U19 vs Pardubice U19
15/11/2020 – 19h30 – C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19
15/11/2020 – 19h30 – Opava U19 vs Sparta Praha U19
15/11/2020 – 19h30 – MFk Karvina U19 vs Banik Ostrava U19

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản -Vòng 27

15/11/2020 – 11h00 – Vanraure Hachinohe vs Gamba Osaka U23
15/11/2020 – 11h00 – Azul Claro Numazu vs Kagoshima
15/11/2020 – 11h00 – Kamatamare San. vs Nagano Parceiro

Lịch thi đấu Japan Football League -Vòng 13

15/11/2020 – 11h00 – MIO Biwako vs Iwaki FC
15/11/2020 – 11h00 – Verspah Oita vs Tegevajaro Miyazaki
15/11/2020 – 11h00 – Matsue City vs Maruyasu Okazaki
15/11/2020 – 11h00 – Sony Sendai vs Veertien Mie
15/11/2020 – 11h00 – Honda Lock vs Tokyo Musashino

Lịch thi đấu VĐQG Singapore -Vòng 10

15/11/2020 – 19h15 – DPMM FC vs Lion City Sailors

Lịch thi đấu Liên Đoàn Argentina -Vòng 3

16/11/2020 – 02h00 – Aldosivi vs San Lorenzo
16/11/2020 – 02h00 – Defensa YJ vs Independiente
16/11/2020 – 02h00 – Godoy Cruz vs River Plate
16/11/2020 – 02h00 – Boca Juniors vs Talleres Cordoba
16/11/2020 – 02h00 – Colon vs C. Cordoba SdE
16/11/2020 – 02h00 – Estudiantes LP vs Argentinos Jun.
16/11/2020 – 02h00 – Lanus vs Newells Old Boys
16/11/2020 – 02h00 – Racing Club vs Arsenal Sarandi
16/11/2020 – 02h00 – CA Huracan vs Gimnasia LP
16/11/2020 – 02h00 – Velez Sarsfield vs Patronato Parana

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê -Vòng Apt 18

15/11/2020 – 21h00 – U.Concepcion vs Antofagasta
16/11/2020 – 02h00 – La Serena vs Huachipato
16/11/2020 – 04h30 – Univ. de Chile vs San. Wanderers
16/11/2020 – 07h00 – Univ. Catolica vs Cobresal

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador  -Vòng 22

16/11/2020 – 00h15 – Olmedo vs Catolica Quito
16/11/2020 – 02h30 – Independiente JT vs Liga de Portoviejo
16/11/2020 – 04h45 – Emelec vs Tecnico Uni.
16/11/2020 – 07h00 – Nacional Quito vs Barcelona SC

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay -Vòng Cls 6

16/11/2020 – 04h30 – Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion
16/11/2020 – 06h45 – Libertad vs Nacional

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay -Vòng Play Off 4

16/11/2020 – 00h15 – CA Rentistas vs Plaza Colonia
16/11/2020 – 02h30 – Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU)
16/11/2020 – 04h45 – Cerro Largo vs Liverpool P. (URU)
16/11/2020 – 07h15 – Nacional Montevideo vs Danubio

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela -Vòng Cls 9

16/11/2020 – 04h00 – Zamora Barinas vs Aragua
16/11/2020 – 04h00 – Trujillanos vs Dep.Lara
16/11/2020 – 07h00 – Monagas vs Metropolitano
16/11/2020 – 07h00 – Carabobo vs Dep.Guaira