Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 14/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 14/11/2020 và rạng sáng ngày mai 15/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá 14-11-2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League – Vòng 5

14/11/2020 – 21h00 – San Marino vs Gibraltar
14/11/2020 – 21h00 – Malta vs Andorra
15/11/2020 – 00h00 – Azerbaijan vs Montenegro
15/11/2020 – 00h00 – Síp vs Luxembourg
15/11/2020 – 00h00 – Latvia vs Đảo Faroe
15/11/2020 – 02h45 – Đức vs Ukraina
15/11/2020 – 02h45 – Italia vs Ba Lan
15/11/2020 – 02h45 – B.D.Nha vs Pháp
15/11/2020 – 02h45 – Thụy Sỹ vs T.B.Nha
15/11/2020 – 02h45 – Thụy Điển vs Croatia

Lịch thi đấu Vòng loại African Cup 2021– Vòng 3

14/11/2020 – 23h00 – Benin vs Lesotho
15/11/2020 – 02h00 – CHDC Congo vs Angola
15/11/2020 – 02h00 – Ai Cập vs Togo

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG– Vòng T.11

15/11/2020 – 00h00 – Arập Xêut vs Jamaica
15/11/2020 – 03h00 – Mexico vs Hàn Quốc

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha– Vòng 12

14/11/2020 – 20h00 – Fuenlabrada vs Espanyol
14/11/2020 – 22h15 – Almeria vs Mirandes
15/11/2020 – 00h30 – Lugo vs Albacete
15/11/2020 – 00h30 – Girona vs Mallorca

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland– Vòng 5

14/11/2020 – 22h00 – Cove Rangers vs Forfar Athletic
14/11/2020 – 22h00 – Ross County vs Stirling Albion
14/11/2020 – 22h00 – Hamilton vs Albion Rovers
14/11/2020 – 22h00 – Partick Thistle vs Greenock Morton
14/11/2020 – 22h00 – Queen’s Park vs St. Mirren
14/11/2020 – 22h00 – Arbroath vs Elgin City
14/11/2020 – 22h00 – Brechin City vs Kelty Hearts
14/11/2020 – 22h00 – Cowdenbeath vs Raith Rovers
14/11/2020 – 22h00 – Alloa Athletic vs Stenhousemuir
14/11/2020 – 22h00 – Ayr Utd vs Stranraer
14/11/2020 – 22h00 – Peterhead vs St. Johnstone
14/11/2020 – 22h00 – Dunfermline vs Clyde
14/11/2020 – 22h00 – Inverness C.T. vs East Fife
14/11/2020 – 22h00 – Kilmarnock vs Dumbarton
14/11/2020 – 22h00 – Livingston vs Airdrieonians

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan– Vòng 12

14/11/2020 – 22h30 – Dordrecht 90 vs De Graafschap
15/11/2020 – 00h45 – NAC Breda vs Telstar
15/11/2020 – 03h00 – Roda JC vs MVV Maastricht

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan– Vòng 12

14/11/2020 – 23h00 – Miedz Legnica vs Nieciecza
14/11/2020 – 23h00 – Gornik Leczna vs GKS Tychy
14/11/2020 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Odra Opole
14/11/2020 – 23h00 – GKS Jastrzebie vs LKS Lodz
14/11/2020 – 23h00 – Radomiak Radom vs Zaglebie Sosno
14/11/2020 – 23h00 – Korona Kielce vs Sandecja
14/11/2020 – 23h00 – Widzew Lodz vs Resovia
14/11/2020 – 23h00 – Arka Gdynia vs GKS Belchatow

Lịch thi đấu VĐQG Bắc Ai Len– Vòng 6

14/11/2020 – 22h00 – Cliftonville vs Ballymena Utd
14/11/2020 – 22h00 – Glentoran vs Warrenpoint Town
14/11/2020 – 22h00 – Coleraine vs Linfield
14/11/2020 – 22h00 – Dungannon Swi. vs Portadown FC
14/11/2020 – 22h00 – Glenavon vs Carrick Rangers
14/11/2020 – 22h00 – Larne vs Crusaders Belfast

Lịch thi đấu VĐQG Estonia– Vòng 27

14/11/2020 – 18h00 – TJK Legion vs Levadia T.

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania– Vòng 20

14/11/2020 – 20h00 – Zalgiris vs Suduva

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc– Vòng 4

14/11/2020 – 20h00 – MFK Chrudim vs Slavoj Vysehrad

Lịch thi đấu U19 Séc– Vòng 13

14/11/2020 – 17h00 – Brno U19 vs Slavia Praha U19
14/11/2020 – 19h30 – Slovacko U19 vs Pribram U19

Lịch thi đấu VĐQG Wales– Vòng 13

14/11/2020 – 21h30 – The New Saints vs Barry Town
14/11/2020 – 21h30 – Bala Town vs Penybont
14/11/2020 – 21h30 – Newtown AFC vs Flint Town Utd
14/11/2020 – 21h30 – Cefn Druids AFC vs Haverfordwest

Lịch thi đấu Aus Queensland– Vòng 25

14/11/2020 – 14h00 – Sunshine Coast vs Gold Coast Utd
14/11/2020 – 15h00 – Peninsula Power vs Queensland Lion
14/11/2020 – 15h00 – Moreton Bay Utd vs Brisbane Roar U21
14/11/2020 – 16h00 – Olympic FC QLD vs Brisbane City
14/11/2020 – 16h30 – Gold Coast Knights vs Capalaba
14/11/2020 – 17h15 – Eastern Suburbs vs Brisbane Strikers

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản– Vòng 2.11

14/11/2020 – 12h00 – Gamba Osaka vs Vegalta Sendai
14/11/2020 – 18h00 – Kashima Antlers vs Kawasaki Fro.
14/11/2020 – 18h00 – Nagoya Grampus vs FC Tokyo
14/11/2020 – 18h00 – Kashiwa Reysol vs Oita Trinita
14/11/2020 – 18h00 – Shimizu S-Pulse vs Cerezo Osaka
14/11/2020 – 18h00 – Vissel Kobe vs Shonan Bellmare
14/11/2020 – 18h00 – Sanf Hiroshima vs Yokohama FC
14/11/2020 – 18h00 – Yokohama FM vs Urawa Red
14/11/2020 – 18h00 – Consa. Sapporo vs Sagan Tosu