Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 13/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 13/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 13/10/2020 và rạng sáng ngày mai 14/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá 13-10-2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League– Vòng 4

13/10/2020 – 23h00 – Azerbaijan vs Síp
13/10/2020 – 23h00 – Latvia vs Malta
14/10/2020 – 01h45 – Montenegro vs Luxembourg
14/10/2020 – 01h45 – Đảo Faroe vs Andorra
14/10/2020 – 01h45 – Đức vs Thụy Sỹ
14/10/2020 – 01h45 – Liechtenstein vs San Marino
14/10/2020 – 01h45 – Ukraina vs T.B.Nha

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021– Vòng 7

13/10/2020 – 18h59 – T.B.Nha Nữ vs Séc Nữ

Lịch thi đấu Vòng loại U21 Châu Âu– Vòng 8

13/10/2020 – 19h30 – North Macedonia U21 vs Montenegro U21
13/10/2020 – 20h00 – Estonia U21 vs Serbia U21
13/10/2020 – 21h00 – Hy Lạp U21 vs Croatia U21
13/10/2020 – 21h00 – Latvia U21 vs Nga U21
13/10/2020 – 21h00 – Moldova U21 vs Bỉ U21
13/10/2020 – 22h00 – Luxembourg U21 vs Iceland U21
13/10/2020 – 22h00 – Georgia U21 vs Azerbaijan U21
13/10/2020 – 22h30 – San Marino U21 vs Scotland U21
13/10/2020 – 22h30 – Lithuania U21 vs Séc U21
13/10/2020 – 22h30 – Italia U21 vs Ireland U21
13/10/2020 – 23h00 – Đảo Faroe U21 vs Montenegro U21
13/10/2020 – 23h00 – Ba Lan U21 vs Bulgaria U21
13/10/2020 – 23h00 – Thụy Sỹ U21 vs Liechtenstein U21
13/10/2020 – 23h00 – Síp U21 vs Hà Lan U21
13/10/2020 – 23h00 – Đan Mạch U21 vs Phần Lan U21
13/10/2020 – 23h15 – Đức U21 vs Bosnia & Herz U21
13/10/2020 – 23h30 – Thụy Điển U21 vs Armenia U21
13/10/2020 – 23h45 – T.B.Nha U21 vs Israel U21
14/10/2020 – 00h00 – Kosovo U21 vs Andorra U21
14/10/2020 – 00h00 – Gibraltar U21 vs B.D.Nha U21
14/10/2020 – 00h00 – Na Uy U21 vs Belarus U21
14/10/2020 – 00h00 – Romania U21 vs Malta U21
14/10/2020 – 00h00 – Bắc Ireland U21 vs Ukraina U21
14/10/2020 – 01h30 – Anh U21 vs T.N.Kỳ U21

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG– Vòng T.10

13/10/2020 – 20h30 – Iran vs Tajikistan
14/10/2020 – 01h00 – Ma Rốc vs CHDC Congo
14/10/2020 – 01h30 – Nigeria vs Tunisia
14/10/2020 – 02h00 – Senegal vs Mauritania
14/10/2020 – 02h00 – Mexico vs Algeria

Lịch thi đấu Football League Trophy– Vòng 1.1

14/10/2020 – 01h45 – Crawley Town vs Arsenal U21

Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp– Vòng 10

14/10/2020 – 02h00 – Stade Briochin vs Annecy FC
14/10/2020 – 02h00 – Orleans vs Red Star 93
14/10/2020 – 02h00 – Lyon Duchere vs SO Cholet
14/10/2020 – 02h00 – FC Bastia-Borgo vs Villefranche
14/10/2020 – 02h00 – Concarneau vs Le Mans
14/10/2020 – 02h00 – Avranches vs Quevilly
14/10/2020 – 02h00 – Creteil vs SC Bastia
14/10/2020 – 02h00 – Stade Lavallois vs Boulogne
14/10/2020 – 02h00 – Sete vs Bourg Peronnas

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland– Vòng 3

14/10/2020 – 02h30 – Stranraer vs Albion Rovers
14/10/2020 – 02h30 – Stenhousemuir vs Airdrieonians
14/10/2020 – 02h45 – Greenock Morton vs Queen’s Park
14/10/2020 – 02h45 – Forfar Athletic vs Hibernian
14/10/2020 – 02h45 – Brora Rangers vs Cove Rangers
14/10/2020 – 02h45 – Ross County vs Arbroath
14/10/2020 – 02h45 – Alloa Athletic vs Edinburgh City
14/10/2020 – 02h45 – Ayr Utd vs Annan Athletic
14/10/2020 – 02h45 – Queen of South vs Partick Thistle
14/10/2020 – 02h45 – Montrose vs Elgin City
14/10/2020 – 02h45 – Peterhead vs Brechin City
14/10/2020 – 02h45 – Falkirk vs Clyde
14/10/2020 – 02h45 – Hearts vs Raith Rovers
14/10/2020 – 02h45 – Inverness C.T. vs Cowdenbeath
14/10/2020 – 02h45 – Kilmarnock vs Dunfermline

Lịch thi đấu Hạng 2 Nga– Vòng 15

13/10/2020 – 20h00 – Baltika vs Chertanovo
13/10/2020 – 20h00 – Krylya Sovetov vs Spartak Moscow B
13/10/2020 – 20h00 – Torpedo Moscow vs Dinamo Bryansk
13/10/2020 – 20h00 – Shinnik Yaroslavl vs Neftekhimik Nizh
13/10/2020 – 20h00 – Krasnodar B vs Tom Tomsk
13/10/2020 – 20h00 – Chayka FK Pesch vs FK Orenburg
13/10/2020 – 20h00 – Akron Togliatti vs Irtysh Omsk
13/10/2020 – 20h00 – Veles Moscow vs Nizhny Nov
13/10/2020 – 20h00 – SKA-Khabarovsk vs Yenisey
13/10/2020 – 20h00 – Volgar Astrakhan vs Tekstilshchik Ivanov
13/10/2020 – 20h00 – Fakel vs Alania Vla

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland– Vòng 15

13/10/2020 – 22h00 – Keflavik vs UMF Grindavik

Lịch thi đấu VĐQG Wales– Vòng 2

14/10/2020 – 01h45 – The New Saints vs Connah’s QN
14/10/2020 – 01h45 – Bala Town vs Barry Town

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG– Vòng 13

13/10/2020 – 16h30 – Bình Định vs Bình Phước
13/10/2020 – 17h00 – Phố Hiến vs Bà Rịa Vũng Tàu
13/10/2020 – 17h00 – Khánh Hòa vs An Giang

Lịch thi đấu VĐQG Brazil – Vòng 11

14/10/2020 – 04h00 – Flamengo/RJ vs Goias/GO

Lịch thi đấu VĐQG Peru – Vòng Apt 18

13/10/2020 – 23h30 – Cusco FC vs Dep. Municipal
14/10/2020 – 02h15 – Alianza Lima vs Uni.San Martin
14/10/2020 – 04h30 – Sport Huancayo vs Binacional