Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 10/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 10/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 10/10/2020 và rạng sáng ngày mai 11/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá 10-10-2020

Lịch thi đấu UEFA Nations League – Vòng 3

10/10/2020 – 20h00 – Luxembourg vs Síp
10/10/2020 – 20h00 – Montenegro vs Azerbaijan
10/10/2020 – 23h00 – Đảo Faroe vs Latvia
10/10/2020 – 23h00 – Liechtenstein vs Gibraltar
11/10/2020 – 01h45 – Andorra vs Malta
11/10/2020 – 01h45 – T.B.Nha vs Thụy Sỹ
11/10/2020 – 01h45 – Ukraina vs Đức

Lịch thi đấu Vòng loại Euro Nữ 2021 – Vòng 6

10/10/2020 – 18h59 – Pháp Nữ vs North Macedonia Nữ

Lịch thi đấu Giao Hữu ĐTQG – Vòng T.10

10/10/2020 – 21h00 – Cape Verde vs Guinea
11/10/2020 – 05h00 – Gabon vs Benin
11/10/2020 – 05h00 – Malawi vs Zimbabwe
11/10/2020 – 06h00 – Honduras vs Nicaragua

Lịch thi đấu Giao Hữu U18 – Vòng T.10

10/10/2020 – 21h00 – Ireland U18 vs Thụy Điển U18
10/10/2020 – 22h00 – Slovakia U18 vs Phần Lan U18

Lịch thi đấu Liên Đoàn Scotland – Vòng 2

10/10/2020 – 18h30 – Cove Rangers vs Hibernian
10/10/2020 – 21h00 – Brora Rangers vs Dundee
10/10/2020 – 21h00 – St. Johnstone vs Brechin City
10/10/2020 – 21h00 – Hamilton vs Ayr Utd
10/10/2020 – 21h00 – Partick Thistle vs Queen’s Park
10/10/2020 – 21h00 – Arbroath vs Montrose
10/10/2020 – 21h00 – Clyde vs Dumbarton
10/10/2020 – 21h00 – Raith Rovers vs East Fife
10/10/2020 – 21h00 – Cowdenbeath vs Hearts
10/10/2020 – 21h00 – Queen of South vs St. Mirren
10/10/2020 – 21h00 – Edinburgh City vs Stenhousemuir
10/10/2020 – 21h00 – Elgin City vs Stirling Albion
10/10/2020 – 21h00 – Annan Athletic vs Stranraer
10/10/2020 – 21h00 – Dundee Utd vs Peterhead
10/10/2020 – 21h00 – Livingston vs Alloa Athletic

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan – Vòng 7

10/10/2020 – 21h30 – MVV Maastricht vs Go Ahead Eagles
10/10/2020 – 23h45 – Almere City vs Roda JC
11/10/2020 – 02h00 – Telstar vs TOP Oss

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan – Vòng 8

10/10/2020 – 17h40 – Arka Gdynia vs LKS Lodz
10/10/2020 – 22h00 – Stomil Olsztyn vs Resovia
10/10/2020 – 23h00 – Puszcza Nie. vs Gornik Leczna
10/10/2020 – 23h00 – Chrobry Glogow vs Nieciecza
10/10/2020 – 23h00 – Radomiak Radom vs GKS Tychy
10/10/2020 – 23h00 – GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno

Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland – Vòng

10/10/2020 – 22h00 – Trottur Rey. vs Vik. Olafsvik
10/10/2020 – 22h00 – Vestri vs Afturelding
10/10/2020 – 22h00 – Keflavik vs Magni Grenivik
10/10/2020 – 22h00 – UMF Grindavik vs Leiknir Faskr.
10/10/2020 – 22h00 – Vestmannaeyjar vs Fram Rey.
10/10/2020 – 22h00 – Thor Akureyri vs Leiknir Rey.

Lịch thi đấu VĐQG Ireland – Vòng 15

10/10/2020 – 23h00 – Waterford Utd vs Shelbourne
11/10/2020 – 01h30 – Finn Harps vs Shamrock Rovers

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland – Vòng 16

10/10/2020 – 21h00 – Shamrock Rovers 2 vs Bray Wanderers

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan – Vòng 19

10/10/2020 – 19h00 – SJK Akatemia vs Jaro
10/10/2020 – 19h00 – AC Oulu vs MuSa Pori
10/10/2020 – 19h00 – EIF Ekenas vs MP Mikkeli
10/10/2020 – 19h00 – KPV Kokkola vs AC Kajaani
10/10/2020 – 22h00 – Mypa vs Gnistan
10/10/2020 – 22h00 – VPS Vaasa vs KTP Kotka

Lịch thi đấu U19 Séc – Vòng 8

10/10/2020 – 17h00 – Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19
10/10/2020 – 17h00 – Brno U19 vs Sigma Olomouc U19
10/10/2020 – 17h00 – Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19
10/10/2020 – 17h30 – Pardubice U19 vs MFk Karvina U19
10/10/2020 – 17h30 – Meteor Praha U19 vs Opava U19
10/10/2020 – 19h15 – Pribram U19 vs Banik Ostrava U19
10/10/2020 – 19h30 – Zlin U19 vs Hradec Kralove U19

Lịch thi đấu VĐQG Wales – Vòng 8

10/10/2020 – 20h30 – Newtown AFC vs Barry Town
10/10/2020 – 20h30 – Flint Town Utd vs Haverfordwest
10/10/2020 – 20h30 – Cardiff Metropolitan vs Connah’s QN
10/10/2020 – 20h30 – Penybont vs The New Saints
10/10/2020 – 23h15 – Bala Town vs Aberystwyth

Lịch thi đấu Aus FB West Premier – 10/10/2020

10/10/2020 – 14h00 – Balcatta vs Perth Glory U21
10/10/2020 – 14h00 – Gwelup Croatia vs Inglewood Utd

Lịch thi đấu Aus New South Wales – Vòng Tứ Kết

10/10/2020 – 14h00 – Marconi Stallions vs Sydney FC U21
10/10/2020 – 17h00 – Mt Druitt Town vs Sydney Olympic

Lịch thi đấu Aus South Sup.League – Vòng 19

10/10/2020 – 13h00 – Croydon Kings vs Para Hills Knights
10/10/2020 – 13h30 – Cumberland Utd vs Adelaide City
10/10/2020 – 17h30 – Adelaide Olympic vs Metro Stars
10/10/2020 – 17h45 – Adelaide Comets vs Modbury Jets

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản – Vòng 2.4

10/10/2020 – 18h00 – Kashima Antlers vs Yokohama FC
10/10/2020 – 18h00 – Kawasaki Fro. vs Vegalta Sendai
10/10/2020 – 18h00 – Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka
10/10/2020 – 18h00 – Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe
10/10/2020 – 18h00 – Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima
10/10/2020 – 18h00 – Yokohama FM vs Oita Trinita
10/10/2020 – 18h00 – Consa. Sapporo vs Shonan Bellmare
10/10/2020 – 18h00 – Sagan Tosu vs Urawa Red
10/10/2020 – 18h00 – FC Tokyo vs Gamba Osaka