Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 29/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 29/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 29/8/2020 và rạng sáng ngày mai 30/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá 29-8-2020

Lịch thi đấu Siêu Cúp Anh- Vòng Chung Kết

29/08 –  22h30 -Arsenal vs Liverpool

Lịch thi đấu VĐQG Pháp- Vòng 1

29/08 –  23h00 -Rennes vs Montpellier

30/08 –  03h00 -Lens vs PSG

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan- Vòng 1

29/08  – 22h30 -PSV Eindhoven U21 vs SBV Excelsior

30/08 –  00h45 -TOP Oss vs Helmond Sport

30/08 –  03h00 -NAC Breda vs AZ Alkmaar U21

Lịch thi đấu VĐQG Nga- Vòng 4

29/08  – 20h30 -Rubin Kazan vs FK Tambov

29/08  – 23h00 -Spartak Moscow vs Arsenal-Tula

30/08 –  01h00 -Khimki vs Rotor Volgograd

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan- Vòng 1

29/08 –  21h00 -Lechia GD vs Rakow Czestochowa

29/08 –  23h30 -Wisla Krakow vs Slask Wroclaw

30/08  – 02h00 -Legia Wars. vs Jagiellonia

Lịch thi đấu VĐQG Croatia- Vòng 2

29/08 –  23h55 -HNK Rijeka vs Istra 1961

30/08 –  02h05 -Hajduk Split vs Slaven Belupo

Lịch thi đấu VĐQG Estonia- Vòng 18

30/08  – 00h00 -Levadia T. vs Tallinna Kalev

30/08  – 00h00 -Trans Narva vs Kuressaare

Lịch thi đấu VĐQG Hungary- Vòng 2

30/08 –  00h15 -Zalaegerzseg vs Ferencvaros

30/08 –  02h30 -Paksi vs Mezokovesdi SE

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp- Vòng Play Off 1

30/08 –  00h00 -Apollon Smirnis vs Xanthi

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan- Vòng 10

29/08  – 22h00 -Seinajoen JK vs RoPS Rovaniemi

29/08 –  22h00 -KuPS vs TPS Turku

Lịch thi đấu VĐQG Romania- Vòng 1

29/08  – 23h00 -Hermannstadt vs Aca. Clinceni

30/08  – 02h00 -CFR Cluj vs Sepsi OSK

Lịch thi đấu VĐQG Séc- Vòng 1

29/08 –  23h00 -Mlada Boleslav vs Zlin

29/08  – 23h00 -Opava vs MFk Karvina

29/08  – 23h00 -Slovacko vs Jablonec

30/08 –  01h30 -Slavia Praha vs Pribram

Lịch thi đấu U19 Séc- Vòng 1

29/08  – 19h00 -Sparta Praha U19 vs C. Budejovice U19

29/08 –  19h00 -Slavia Praha U19 vs Pribram U19

29/08  – 19h00 -Brno U19 vs Zlin U19

29/08  – 19h00 -Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19

29/08  – 19h00 -Vik. Plzen U19 vs Hradec Kralove U19

29/08  – 19h00 -Slovacko U19 vs Opava U19

29/08  – 19h00 -Pardubice U19 vs Meteor Praha U19

Lịch thi đấu VĐQG Síp- Vòng 1

29/08  – 20h00 -EN Paralimni vs Olympiakos Nic.

29/08  – 20h00 -Omonia Nicosia vs Karmiotissa Pol.

29/08  – 20h00 -Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas

29/08  – 20h00 -AEL Limassol vs Nea Salamina

29/08 –  20h00 -Ermis Aradippou vs Apollon Limassol

29/08  – 20h00 -Pafos FC vs Anorthosis

29/08 –  20h00 -AEK Larnaka vs Apoel FC

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản- Vòng 12

29/08  – 17h00 -Vissel Kobe vs Yokohama FM

29/08 –  18h00 -Urawa Red vs Oita Trinita

29/08 –  18h00 -Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse

29/08  – 18h00 -Kashiwa Reysol vs Kashima Antlers

29/08  – 18h00 -Sanf Hiroshima vs Vegalta Sendai

29/08  – 18h00 -Consa. Sapporo vs Nagoya Grampus

29/08  – 18h00 -Shonan Bellmare vs Sagan Tosu

29/08  – 18h00 -Gamba Osaka vs FC Tokyo

Lịch thi đấu Nữ Nhật- Vòng 6

29/08  – 15h00 -Iga Kunoichi Nữ vs Cerezo Osaka Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc- Vòng 17

29/08 –  18h00 -Pohang Steelers vs Seongnam Ilhwa Ch.

29/08 –  18h00 -Suwon Bluewings vs Busan I’Park

29/08  – 19h00 -Daegu vs Gwangju

Lịch thi đấu VĐQG Trung Quốc- Vòng 7

29/08  – 18h00 -Guangzhou Fuli vs Shenzhen FC

29/08  – 20h00 -Shandong Luneng vs Dalian Yifang

Lịch thi đấu VĐQG Kuwait- Vòng 15

30/08 01h10 -Tadamon (KUW) vs Kazma

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador- Vòng 7

30/08 –  03h00 -Tecnico Uni. vs Emelec

30/08  – 03h00 -Independiente JT vs Guayaquil City

30/08 –  03h00 -Catolica Quito vs Liga de Portoviejo

30/08 –  03h00 -Mushuc Runa vs Dep.Cuenca

30/08  – 03h00 -SD Aucas vs Macara

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay- Vòng Apt 15

30/08  – 04h30 -River Plate (PAR) vs Guarani CA

30/08 –  07h00 -Nacional vs 12 de Octubre

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ- Vòng 7

30/08 –  08h00 -Inter Miami vs Seattle Sounders

Lịch thi đấu VĐQG Mexico- Vòng Apt 6

30/08  – 06h00 – Monterrey vs Juarez

30/08  – 08h00 -Chivas Guad. vs Pachuca

30/08  – 08h00 -San Luis vs Club America

30/08  – 10h00 -Cruz Azul vs Necaxa