Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 25/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 25/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 25/7/2020 và rạng sáng ngày mai 26/7/2020

Lịch thi đấu bóng đá 25-7-2020

Lịch thi đấu VĐQG Croatia- Vòng 35                 

26/07 – 02h00 – Inter Zapresic vs Hajduk Split

26/07 – 02h00 – Dinamo Zagreb vs NK Varazdin

26/07 – 02h00 – HNK Rijeka vs Istra 1961

26/07 – 02h00 – HNK Gorica vs Slaven Belupo

26/07 – 02h00 – NK Osijek vs Lok. Zagreb

Lịch thi đấu VĐQG Estonia- Vòng 13                 

25/07 23h00    Paide Linname. vs Levadia T.

25/07 23h00    Trans Narva vs TJK Legion

Lịch thi đấu VĐQG Latvia- Vòng 8                     

25/07 – 23h00 – Ventspils vs Rigas Futbola Skola

26/07 – 01h00 – Valmiera / BSS vs Riga FC

Lịch thi đấu VĐQG Moldova- Vòng 4                 

25/07 – 23h00 – Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani

26/07 – 01h30 – Speranta vs Petrocub

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan- Vòng 3                

25/07 – 22h00 – Helsinki vs Ilves

25/07 – 22h00 – TPS Turku vs Lahti

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan- Vòng 4               

25/07 – 21h00 – KTP Kotka vs MP Mikkeli

25/07 – 22h00 – AC Kajaani vs EIF Ekenas

25/07 – 22h00 – MuSa Pori vs Gnistan

25/07 – 22h00 – KPV Kokkola vs AC Oulu

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ- Vòng 33          

26/07 – 00h00 – Kayserispor vs Trabzonspor

26/07 – 00h00 – Goztepe vs Sivasspor

26/07 – 00h00 – Konyaspor vs Alanyaspor

26/07 – 00h00 – Denizlispor vs Ankaragucu

26/07 – 00h00 – Genclerbirligi vs Besiktas

26/07 – 00h00 – Antalyaspor vs Galatasaray

26/07 – 00h00 – Kasimpasa vs Istanbul BB

26/07 – 00h00 – Malatyaspor vs Gaziantep B.B

26/07 – 00h00 – Fenerbahce vs Rizespor

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ- Vòng 32                

26/07 – 00h15 – Basel vs Lugano

26/07 – 02h30 – Zurich vs St. Gallen

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ- Vòng 32                

26/07 – 00h15 – Chiasso vs Vaduz

26/07 – 02h30 – Wil 1900 vs Aarau

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch- Vòng 32            

25/07 – 21h00 – Viborg vs Kolding IF

25/07 – 21h00 – Vendsyssel FF vs Skive IK

25/07 – 21h00 – Fremad Amager vs Vejle

25/07 – 21h00 – HB Koge vs Naestved BK

25/07 – 21h00 – Fredericia vs Nykobing

25/07 – 21h00 – Hvidovre IF vs Roskilde

Lịch thi đấu VĐQG Australia- Vòng 29              

25/07 – 14h00 – Wellington Phoenix vs Adelaide Utd

25/07 – 16h35 – Melb. Victory vs Western United

Lịch thi đấu Aus FB West Premier- Vòng 3         

25/07 – 15h00 – Inglewood Utd vs Cockburn City

25/07 – 15h00 – Floreat Athena vs Rockingham City

25/07 – 15h00 – Sorrento vs Bayswater City

25/07 – 15h00 – Perth Glory U21 vs ECU Joondalup

25/07 – 15h00 – Armadale SC vs Gwelup Croatia

25/07 – 15h00 – Balcatta vs Perth SC

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản- Vòng 6                

25/07 – 17h00 – Alb. Niigata (JPN) vs Mito Hollyhock

25/07 – 17h00 – Ventforet Kofu vs JEF United Chiba

25/07 – 17h00 – Tokyo Verdy vs Montedio Yama.

25/07 – 18h00 – Jubilo Iwata vs Tokushima Vortis

25/07 – 18h00 – Omiya Ardija vs Matsumoto Yama.

25/07 – 18h00 – Avispa Fukuoka vs Okayama

25/07 – 18h00 – Ehime FC vs Ryukyu

25/07 – 18h00 – Giravanz Kita. vs Renofa Yamaguchi

25/07 – 18h00 – V-Varen Nagasaki vs Kyoto Sanga

Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản- Vòng 5                

25/07 – 12h00 – Vanraure Hachinohe vs Azul Claro Numazu

25/07 – 14h00 – Fukushima Utd vs Kataller Toyama

25/07 – 16h00 – Fujieda MYFC vs Blaublitz Akita

25/07 – 16h00 – Sagamihara vs Grulla Morioka

25/07 – 17h00 – Nagano Parceiro vs Yokohama SCC

25/07 – 17h00 – Cerezo Osaka U23 vs Kagoshima

25/07 – 17h00 – Kamatamare San. vs Roas. Kumamoto

25/07 – 18h00 – Gainare Tottori vs FC Imabari

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc- Vòng 12             

25/07 – 18h00 – Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon

25/07 – 18h00 – Sangju Sangmu vs Ulsan Hyundai

25/07 – 19h00 – Gwangju vs Suwon Bluewings

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc- Vòng 11            

25/07 – 18h00 – Anyang vs Suwon FC

25/07 – 18h00 – Seoul E-Land vs Chungnam Asan

25/07 – 19h00 – Bucheon 1995 vs Ansan Greeners

Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc- Vòng 9              

25/07 – 15h00 – Jeonju EM vs Mokpo City

25/07 – 16h00 – Gyeongju Citizen vs Cheongju FC

25/07 – 16h00 – GimPo Citizen vs Yangju FC

25/07 – 16h00 – Chuncheon FC vs Gyeongju KHNP

25/07 – 18h00 – Changwon City vs Hwaseong FC

25/07 – 18h00 – Cheonan City vs Gangneung City

25/07 – 18h00 – Gimhae City vs Pyeongtaek FC

25/07 – 18h00 – Busan Transp. vs Daejeon Korail

Lịch thi đấu Hạng Nhất QG- Vòng 8                   

25/07 – 16h30 – Đồng Tháp vs An Giang

25/07 – 18h00 – Phố Hiến vs Thừa Thiên Huế

25/07 – 18h00 – Khánh Hòa vs Bà Rịa Vũng Tàu

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro – Vòng 4   

26/07 – 07h00 – Hartford Athletic vs Philadelphia Union II

26/07 – 07h30 – Birmingham Legion vs Tampa Bay Rowdies

26/07 – 08h00 – Louisville City vs Sporting Kansas II

26/07 – 08h00 – San Diego Loyal vs Las Vegas Lights

26/07 – 09h00 – SA Scorpions vs Rio Grande Valley

26/07 – 10h00 – LA Galaxy II vs Sacramento

26/07 – 10h00 – Orange C. Blues vs Phoenix FC