Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 23/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 23/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 23/8/2020 và rạng sáng ngày mai 24/8/2020

Lịch thi đấu bóng đá 23-8-2020

Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu– Vòng Chung Kết

24/08/2020 – 02h00 – PSG vs Bayern Munich

Lịch thi đấu VĐQG Pháp– Vòng 1

23/08/2020 – 18h00 – Monaco vs Stade Reims
23/08/2020 – 20h00 – Nimes vs Stade Brestois
23/08/2020 – 20h00 – Dijon vs Angers
23/08/2020 – 20h00 – Lorient vs Strasbourg
23/08/2020 – 22h00 – Nice vs Lens

Lịch thi đấu VĐQG Scotland– Vòng 2

23/08/2020 – 23h30 – St. Johnstone vs Hibernian

Lịch thi đấu VĐQG Nga– Vòng 1

23/08/2020 – 21h30 – Ufa vs Rostov
24/08/2020 – 00h00 – Spartak Moscow vs Lok. Moscow

Lịch thi đấu VĐQG Armenia– Vòng 1

23/08/2020 – 20h00 – Lori Vanadzor vs Van Yerevan
23/08/2020 – 21h30 – Ararat-Armenia vs Gandzasar
23/08/2020 – 22h30 – Pyunik vs Urartu

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria– Vòng 2

23/08/2020 – 22h45 – Levski Sofia vs Tsarsko Selo
24/08/2020 – 01h00 – Botev Plovdiv vs Beroe

Lịch thi đấu VĐQG Croatia– Vòng 1

23/08/2020 – 22h55 – NK Osijek vs Hajduk Split

Lịch thi đấu VĐQG Estonia– Vòng 17

24/08/2020 – 00h00 – Levadia T. vs Trans Narva
24/08/2020 – 00h00 – TJK Legion vs Flora Tallinn

Lịch thi đấu VĐQG Hungary– Vòng 1

23/08/2020 – 23h45 – Ujpest vs Budafoki MTE

Lịch thi đấu VĐQG Iceland– Vòng 13

24/08/2020 – 03h15 – Valur Rey. vs HK Kopavogur
24/08/2020 – 03h15 – KA Akureyri vs Stjarnan
24/08/2020 – 03h15 – Grotta vs Fylkir
24/08/2020 – 03h15 – KR Reykjavik vs IA Akranes
24/08/2020 – 03h15 – Fjolnir vs Breidablik
24/08/2020 – 03h15 – Hafnarfjordur vs Vikingur Rey.

Lịch thi đấu Nữ Iceland– Vòng 10

23/08/2020 – 23h00 – Vestmannaeyjar Nữ vs Thor Akureyri Nữ

Lịch thi đấu VĐQG Ireland– Vòng 8

23/08/2020 – 23h00 – Waterford Utd vs Finn Harps

Lịch thi đấu VĐQG Latvia– Vòng 15

23/08/2020 – 20h00 – Riga FC vs Tukums/Salaspils
23/08/2020 – 22h00 – Ventspils vs BFC Daugava
23/08/2020 – 23h00 – Valmiera / BSS vs Jelgava
24/08/2020 – 00h00 – Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga

Lịch thi đấu VĐQG Moldova – Vòng 9

23/08/2020 – 22h00 – Codru Lozova FC vs Sfintul Gheorghe
23/08/2020 – 23h00 – Codru Lozova FC vs FC Floresti
24/08/2020 – 01h30 – Milsami vs CSCT Buiucani