Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 14/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai 14/3/2020

Lịch thi đấu bóng đá tối hôm nay 14/3/2020 và rạng sáng ngày mai 15/3/2020

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh – 14/03/2020

14/03/2020 – 22h00 – Bournemouth vs Crystal Palace
14/03/2020 – 22h00 – Brighton vs Arsenal
14/03/2020 – 22h00 – Aston Villa vs Chelsea
14/03/2020 – 22h00 – Everton vs Liverpool
14/03/2020 – 22h00 – Man City vs Burnley
14/03/2020 – 22h00 – Newcastle vs Sheffield Utd
14/03/2020 – 22h00 – Norwich vs Southampton
14/03/2020 – 22h00 – Tottenham vs Man Utd
14/03/2020 – 22h00 – Watford vs Leicester City
14/03/2020 – 22h00 – West Ham Utd vs Wolves

Lịch thi đấu VĐQG Đức – tối 14/03/2020 sáng 15/03/2020

14/03/2020 – 21h30 – Leipzig vs Freiburg
14/03/2020 – 21h30 – Hoffenheim vs Hertha Berlin
14/03/2020 – 21h30 – B.Dortmund vs Schalke 04
14/03/2020 – 21h30 – FC Koln vs Mainz
15/03/2020 – 00h30 – Union Berlin vs Bayern Munich

Lịch thi đấu VĐQG Pháp – tối 14/03/2020 sáng 15/03/2020

14/03/2020 – 23h30 – Montpellier vs Marseille
15/03/2020 – 02h00 – Stade Brestois vs Lille
15/03/2020 – 02h00 – Amiens vs Angers
15/03/2020 – 02h00 – Nantes vs Nimes
15/03/2020 – 02h00 – Strasbourg vs Dijon
15/03/2020 – 02h00 – Toulouse vs Metz

Lịch thi đấu VĐQG Scotland – 14/03/2020

14/03/2020 – 22h00 – Ross County vs Hamilton
14/03/2020 – 22h00 – Hibernian vs St. Johnstone
14/03/2020 – 22h00 – Kilmarnock vs St. Mirren
14/03/2020 – 22h00 – Livingston vs Hearts
14/03/2020 – 22h00 – Motherwell vs Aberdeen
14/03/2020 – 22h00 – Rangers vs Celtic

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan – 15/03/2020

15/03/2020 – 00h30 – Willem II vs Heerenveen
15/03/2020 – 01h45 – Ajax vs Twente
15/03/2020 – 01h45 – Utrecht vs Vitesse Arnhem
15/03/2020 – 02h45 – Zwolle vs Heracles Almelo

Lịch thi đấu VĐQG Azerbaijan – 14/03/2020

14/03/2020 – 18h00 – Karabakh Agdam vs Gabala FC
14/03/2020 – 18h00 – Sabah FK vs Keşla FK

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan – 15/03/2020

15/03/2020 – 00h00 – Wisla Plock vs Korona Kielce
15/03/2020 – 00h00 – LKS Lodz vs Gornik Zabrze
15/03/2020 – 00h00 – Cracovia Krakow vs Jagiellonia
15/03/2020 – 00h00 – Lech Poznan vs Legia Wars.
15/03/2020 – 00h00 – Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa
15/03/2020 – 00h00 – Lechia GD vs Arka Gdynia
15/03/2020 – 00h00 – Piast Gliwice vs Wisla Krakow
15/03/2020 – 00h00 – Pogon Szczecin vs Zaglebie Lubin

Lịch thi đấu Cúp Belarus – 14/03/2020

14/03/2020 – 21h00 – Slavia Mozyr vs Dnepr Mogilev
14/03/2020 – 21h00 – Bate Borisov vs Dinamo Minsk
14/03/2020 – 21h00 – Isloch vs Dinamo Brest
14/03/2020 – 21h00 – Shakhter Soligo. vs Torpedo Zhodino

Lịch thi đấu VĐQG Bulgary – 14/03/2020

14/03/2020 – 22h00 – Ludogorets vs Botev Plovdiv
14/03/2020 – 22h00 – Botev Vratsa vs Tsarsko Selo
14/03/2020 – 22h00 – Etar vs Dunav Ruse
14/03/2020 – 22h00 – Cherno More vs Vitosha Bistritsa
14/03/2020 – 22h00 – Arda Kardzhali vs Levski Sofia
14/03/2020 – 22h00 – Slavia Sofia vs Beroe
14/03/2020 – 22h00 – Cska Sofia vs Lok. Plovdiv

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland – 14/03/2020

14/03/2020 – 21h00 – Vik. Olafsvik vs Valur Rey.
14/03/2020 – 21h00 – Stjarnan vs Vestri
14/03/2020 – 21h00 – Vikingur Rey. vs Fram Rey.
14/03/2020 – 22h15 – Fjolnir vs Vestmannaeyjar

Lịch thi đấu VĐQG Israel – 15/03/2020

15/03/2020 – 00h00 – Ashdod vs Hapoel Raanana
15/03/2020 – 00h00 – Bnei Yehuda vs Hapoel Kfar Saba
15/03/2020 – 00h00 – Hapoel Tel Aviv vs Beitar Jerusalem
15/03/2020 – 00h00 – Hapoel Hadera vs Hap. Beer Sheva
15/03/2020 – 00h00 – Hapoel Hadera vs Sektzia Nes Tziona
15/03/2020 – 00h00 – Maccabi Netanya vs HIK Shmona

Lịch thi đấu VĐQG Serbia – 15/03/2020

15/03/2020 – 00h00 – Indjija vs Spartak Subotica
15/03/2020 – 00h00 – FK Rad vs Crvena Zvezda
15/03/2020 – 00h00 – Partizan vs Mladost Lucani
15/03/2020 – 00h00 – Napredak vs Radnicki Nis
15/03/2020 – 00h00 – Radnik Surdulica vs Proleter NS
15/03/2020 – 00h00 – Backa vs Javor Ivanjica
15/03/2020 – 00h00 – Macva Sabac vs FK Vozdovac
15/03/2020 – 00h00 – Vojvodina vs Cukaricki

Lịch thi đấu Cúp Serbia – 14/03/2020

14/03/2020 – 20h00 – Spartak Subotica vs Mladost Lucani

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia – 14/03/2020

14/03/2020 – 20h30 – Tabor Sezana vs O.Ljubljana
14/03/2020 – 23h00 – Aluminij vs Mura
15/03/2020 – 00h00 – Mura vs CM Celje
15/03/2020 – 00h00 – Aluminij vs Tabor Sezana
15/03/2020 – 00h00 – Triglav vs Maribor
15/03/2020 – 00h00 – Rudar Velenje vs Domzale
15/03/2020 – 00h00 – O.Ljubljana vs NK Bravo
15/03/2020 – 02h15 – Domzale vs Maribor

Lịch thi đấu VĐQG Séc – 14/03/2020

14/03/2020 – 23h00 – Jablonec vs Zlin
14/03/2020 – 23h00 – Mlada Boleslav vs Slavia Praha
14/03/2020 – 23h00 – Opava vs MFk Karvina
14/03/2020 – 23h00 – Bohemians 1905 vs Teplice
14/03/2020 – 23h00 – C. Budejovice vs Slovan Liberec
14/03/2020 – 23h00 – Slovacko vs Sigma Olomouc
14/03/2020 – 23h00 – Pribram vs Banik Ostrava
14/03/2020 – 23h00 – Sparta Praha vs Vik.Plzen